Hello♥️
Welcome to Sone town ^^
Hello♥️
Welcome to Sone town ^^

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Fan made♥Fanfic

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Oscars2sica
Admin
Admin
Oscars2sica

Fan made♥Fanfic Empty
Bài gửiTiêu đề: Fan made♥Fanfic   Fan made♥Fanfic I_icon_minitimeWed Aug 14, 2013 4:42 pm

Topic này được tạo ra dành cho những bạn có ý tưởng tạo tình huống nhưng không có khả năng viết lách để tạo thành một fic hoàn chỉnh. Bạn có thể vào topic này và chia sẻ ý kiến của mình. Trong quá trình nêu ra ý tưởng, bạn có thể ghi ra những yêu cầu của mình (nếu có) cho phần credit và permission ( couple, thể loại, rating,…v…v…)

Những bạn có khả năng viết lách hãy vào đây rồi chọn trong những ý tưởng đã được nêu ra mà các bạn cảm thấy thích rồi viết thành một fic.

Bạn cũng có thể nói về kinh nghiệm bản thân trong quá trình sáng tác, cách nắm bắt tâm trạng nhân vật, xử lý tình huống, hay chọn lọc tình tiết. Bất cứ điều gì mà bạn tích lũy được trong quá trình viết. Hãy vào đây và chia sẻ kinh nghiệm của mình cho mọi người cùng tham khảo.
https://soshi9angel.forumvi.com
Min_ngox_soosic
Moderators
Moderators
Min_ngox_soosic

Fan made♥Fanfic Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Fan made♥Fanfic   Fan made♥Fanfic I_icon_minitimeThu Aug 15, 2013 6:27 pm

Nội quy của box :

Khi ra fic nhớ ghi rõ : Tên fic ll tên cp ll ngày.tháng.năm ra fic

Khi viết ko đc viết tắc mà hãy viết nguyên văn

Lưu ý : Nếu fic của bn là của 1 người khác làm mà bn thấy hay quá hoặc do trong đây ko có fic như vậy thì bn hãy đăng link của cái fic ấy vào đây để mọi người biết

Fan made♥Fanfic
Trang 1 trong tổng số 1 trang