Hello♥️
Welcome to Sone town ^^
Hello♥️
Welcome to Sone town ^^

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[Oneshot] Hình Xâm Bí Mật_TAENGSIC Update 15.8.2013

Go down 
Tác giảThông điệp
Minmin S2 Taengsic
Thành viên
Thành viên
Minmin S2 Taengsic

[Oneshot] Hình Xâm Bí Mật_TAENGSIC Update 15.8.2013 Empty
Bài gửiTiêu đề: [Oneshot] Hình Xâm Bí Mật_TAENGSIC Update 15.8.2013   [Oneshot] Hình Xâm Bí Mật_TAENGSIC Update 15.8.2013 I_icon_minitimeThu Aug 15, 2013 4:56 pm

Author: Minmin Nguyen
Disclaimer: Dĩ nhiên họ không thuộc về au. Nhưng au tin họ thuộc về nhau.
Couple: Taengsic

Sân bay cứ rần rần mỗi khi S9 xuất hiện, fan hâm mộ hò hét, paparazzi thì chụp hình liên tục, điều này chẳng có gì lạ nhưng hôm nay có một sự việc về hình xâm trên tay của Taeny làm cho các shipper và fan bấn loạn. Sự việc đi đến mức đồn thổi như là Taeny đi xâm hình đôi, Taeny đã chính thức làm rõ mối quan hệ và bla bla… gì gì đó mà các shipper với đầu óc phong phú của mình có thể nghĩ ra. Buổi ghi hình tại Nhật hôm đó không mấy thuận lợi vì trời mưa rất to, nhưng với tinh thần chuyên nghiệp S9 đã hoàn thành xuất sắc vai trò của mình. Trở về khách sạn sau một ngày vật lộn vất vã với đám mưa sối xả ấy, cả 9 người đều mệt lã, sau khi ăn tối xong thì mạnh ai nấy về phòng của mình.
_Sica à, em tắm trước đi. Tae muốn nghỉ một lát.
_Không, Tae tắm trước đi. Lúc nảy Tae đã dằm mưa với Soo. Tắm đi, em không muốn Tae bị cảm.
_Vậy cùng tắm nhé!!
_Đừng có mơ, tắm đi *đưa khăn cho Tae*
_Đi mà, Tae nhớ em quá *năn nỉ*
_Xạo, nhớ gì, xâm hình đôi với Fany kìa, nhớ em hay nhớ Fany?
_Cái này à? *chỉ vào hình xâm*
_Còn hỏi nữa *xoay mặt đi*
_Ngốc, chỉ giỏi giận hờn vu vơ *ôm lấy Sica*
_Bỏ ra, em ngốc đó, vì ngốc nên mới yêu tên đại ngốc đáng ghét là Tae đó *hất tay Tae ra*
_Đừng dỗi nữa mà, chỉ là hình dán thôi, Tae có mua cho em nữa này. *đứng dậy bước lại cái túi lấy hình xâm khác ra*
_Ứ thèm, giận rồi. *leo lên giường trùm chăn kín đầu*
_Thôi mà, em nhìn nó này, em sẽ thích nó *kéo chăn ra, đưa hình xâm ra trước mặt Sica*
_Cung bạch dương à? Có trái tim nữa à?
_Uhm, của Tae là cung song ngư và có ngôi sao.
_Nhưng chẳng lại lại xâm trên tay giống Tae à?
_Không, Tae muốn em xâm chỗ khác cơ *cười nham nhở*
_Ý gì đó hả? đừng có suy nghĩ bậy bạ nha!! ByunTae *chỉ chỉ vào mũi của Tae*
_Tae có ý gì đâu, đi tắm đã, em nghĩ xem nên xâm chỗ nào tốt nha. Tae tắm trước đây, lát Tae ra xâm cho em *cười gian rồi bước vào WC*
Còn lại Sica ở trong phòng đang suy nghĩ phải xâm cái hình ở đâu thì điện thoại sáng đèn báo có tin nhắn.
“Jessi! Chuyện hình xâm tớ với Tae ko cố ý, tại fan làm quá thôi. Tớ đâu có xâm cung hoàng đạo, với lại nảy giờ Yul của tớ cứ ấm ức làm tớ mệt mỏi quá nè. Yul cứ bắt đền tớ và tớ sẽ phải bù đắp cho Yul sau khi tớ gửi xong tin này cho cậu. Đừng giận Tae nhé, cậu ấy yêu mình cậu thôi, còn tớ thì chỉ có Yul thôi!! Ngủ ngon Jessi..Tớ ra với Yul của tớ đây!! Tớ đang ở trong WC, hì hì”
Mĩm cười trước cái tin nhắn dài ngoằn ngoèo của cô bạn thân, thực chất Sica đâu có giận Tae chỉ là muốn chọc Tae thôi còn Fany thì Sica luôn tin tưởng nên chẳng việc gì phải giận. Quảng bá Taeny, Yulsic là ý của công ty và tất cả phải làm theo thôi, giờ thì nghĩ cách dụ dỗ seobang hư hỏng của mình cái đã, Sica đi tới chỗ cái vali lấy ra một bộ đồ victoria secret vô cùng gợi cảm để chuẩn bị cho kế hoạch của mình. Tae tắm xong vừa bước ra thì Sica đã nhanh chóng chạy vào WC để tắm, chẳng nói với Tae lời nào, Tae thấy hơi lo lắng, cứ nghĩ là Sica vẫn còn dỗi, Tae leo lên giường lăn qua lộn lại với môt đống suy nghĩ làm sao để dỗ dành Sica. Cánh cửa WC mở ra, một thiên thần quyến rũ xuất hiện trong bộ áo choàng tắm để hở một bên vai trần cùng một phần của chiếc bra màu trắng, Sica tiến lại phía của Tae với vẻ mặt đầy biểu cảm, làm Tae suýt ngất xỉu vì sự quyến rũ đó. Sica ngồi xuống bên cạnh Tae, mặt Tae lúc này cứ đần ra ấy trông ngố vô cùng, cơ thể của Tae nóng bừng, trái tim thì muốn bổ nhàu ra khỏi lồng ngực, mĩm cười trước vẻ mặt đó của Tae, Sica biết chắc mình đã đi được phân nửa của kế hoạch.
_Si…Si..Sica *Tae lắp bắp*
_Sao thế? Tae không thích à? Sica hỏi giọng đều đều
_Kh..không…Tae thích..thích lắm *cười ngố*
_Xâm nó cho em đi *đưa hình xâm cho Tae*
_Xâm ở đâu? Tae lấy hết sự bình tĩnh hỏi
_Bất cứ chỗ nào Tae muốn *Đứng dậy tắt đèn, mở đèn ngủ, ngồi xuống cởi áo choàng tắm ra*
*phụt* máu mũi vô tình chảy ra
_Tae à, có sao không? *lấy khăn giấy lau cho Tae*
_Hì..không sao..quen rồi mà..lần nào Tae cũng vậy mà *cười nhăn nhở, nắm tay của Sica lại*
_Để em lau sạch đã *kéo tay Tae ra tiếp tục lau*
_Nó sẽ còn chảy nữa nếu em cứ chồm lên như thế đó *tia mắt vào đôi gò bồng phập phồng của Sica*
_Hư hỏng *đánh vào vai Tae*
_Để Tae xâm nó nhé *chỉ vào hình xâm*
_Uhm, xâm đi.
_Trên lưng nhé Sica, Tae muốn xâm ở chỗ kia hơn nhưng mà fan sẽ phát hiện *cười gian*
_Chỗ nào? Sica ngu ngơ hỏi
_Nơi trái tim đang thình thịch của em ấy *cười nham nhở mắt vẫn chăm chăm nhìn vào đó*
_ByunTae..xâm lẹ đi *xoay lưng lại cho Tae xâm*
_Cởi nó ra đã rồi mới làm được *gỡ móc khóa cái bra ra*
Tae cẩn thận tỉ mỉ xâm nó lên lưng của Sica đó là hình xâm mà Tae đã gửi một chút mong nhớ của mình vào đó, theo chiêm tinh thì bạch dương và song ngư thì rất trắc trở, tình yêu của họ cần vượt qua rất nhiều thử thách mới có thể hạnh phúc về sau vì thế Tae đã xâm thêm ngôi sao hi vọng và xâm cho Sica thêm trái tim tình yêu. Tae muốn hi vọng hạnh phúc sẽ đến và muốn Sica biết được tình yêu của Tae mãi thuộc về Sica.
_Xong rồi, nó sẽ phai sau vài ngày đó. Nếu Sica thích Tae sẽ mua thêm khi nó phai nhé!!
_Uhm, có đẹp ko Tae?
_Đẹp, đẹp lắm. Nhưng giờ chuyện đó coi như xong ta chuyển qua chuyện khác đi *kéo cái bra của Sica*
_Làm gì thế hả? Mai về Seoul sớm đó. *vịnh cái bra lại mà ko kịp*
_Không trễ đâu với lại Tae biết Sica cũng muốn nên mới mặc như vậy mà *wink*
_Seobang hư hỏng chỉ tại Tae thôi, lúc chiều quay xong tự nhiên lôi người ta vô góc tối kia rồi làm người ta thích xong, bị manager oppa kêu đi là bỏ người ta đi luôn hà. *đánh vao tay Tae, kéo chăn  che người lại*
_Xin lỗi, lúc đó mưa lạnh quá nên Tae chỉ muốn hôn một cái cho ấm ai dè quá trớn cũng may manager oppa kêu kịp nếu không để fan phát hiện là toi với ngài Man rồi. *cười trừ*
_Đang ghét..Ghét lắm cơ mà sao..mà sao
_Không bỏ được chứ gì *kéo chăn ra đè Sica xuống*
_Á…hư hỏng..ưm..ưm..
Tae chộp lấy đôi môi của Sica ngay, mút mát lấy nó, nụ hôn ngày càng ngọt ngào mãnh liệt hơn. Và rồi chuyện gì đến cũng đến, chuyện gì nên xảy ra phải xảy ra thôi. Hai người chìm đắm trong tình yêu ngọt ngào bất tận.
(Một hình xâm lộ liễu chẳng nói lên được điều gì nhưng một hình xâm bí mật chỉ có hai người biết sự tồn tại của nó thì nó lại vô cùng ý nghĩa. Đừng nghĩ cứ rần rần ra đó là thật nhé không phải đâu, một nửa của sự thật mãi mãi không bao giờ là sự thật. Yêu kín sẽ tuyệt vời hơn gấp mấy trăm ngàn lần yêu mở mà do sắp đặt trước đấy!! )

[Oneshot] Hình Xâm Bí Mật_TAENGSIC Update 15.8.2013
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Oneshot] Bất Ngờ Thú Vị_TAENGSIC Update 15.8.2013
» [Oneshot] Khi Gió Đông Thổi_TAENGSIC Update 15.8.2013
» [Oneshot] Bắt Đầu Từ Trái Dưa Leo__TAENGSIC Update 15.8.2013
» [Oneshot] Sự Bất Ngờ Không Tưởng_TAENGSIC Update 15.8.2013
» [Oneshot] Không Bơ Nữa Nhé!!_TAENGSIC Update 15.8.2013